• Please use an working Email account to verify your memebership in the forum

Recent content by Phoenix

1. Phoenix

Minnale.. u enga pochu babe? I am good, thanks . U?

Minnale.. u enga pochu babe? I am good, thanks . U?
  2. Phoenix

Padhumai.. illa sis.. me chat vanthu months kanakka aachu.. yaarume illatha kadaila nan mattum...

Padhumai.. illa sis.. me chat vanthu months kanakka aachu.. yaarume illatha kadaila nan mattum enna panna.. 🥺🥺 how r u.?
  3. Phoenix

Oxy Anna.. science la velada maatten lol . O2 than.. oru velai vera Graham pona athuku adjust...

Oxy Anna.. science la velada maatten lol . O2 than.. oru velai vera Graham pona athuku adjust aagura mathiri swasam maaralam... Kalvanum Naanum Mars pona nalla irukum.. illana.. puththam puthu boomi vendum.. nitham oru vaanam vendumnu paaditte engayachum polam... Aana aal than sikka...
  4. Phoenix

கள்வன் தொலைந்தால் அல்லவோ கிடைப்பதற்கு! என் உயிரின் வேர் செல்லும் சுவாசம் அவன் தானே 🥰🥰# காசா...

கள்வன் தொலைந்தால் அல்லவோ கிடைப்பதற்கு! என் உயிரின் வேர் செல்லும் சுவாசம் அவன் தானே 🥰🥰# காசா பணமா.. அடிச்சி விடுவோம்😂😂
  5. Phoenix

Adei minnale.. appo enna miss pannalaya 🥺🥺🥺

Adei minnale.. appo enna miss pannalaya 🥺🥺🥺
  6. Phoenix

Oru chinna korikkai

Aama da.. kannu pottavanga kanna thondi eduthuta sariyagidum nu enga ooru agori saamiyar sonnaru.. senjiruvom 😤😤🤭
  7. Phoenix

Oru chinna korikkai

Aama da baby sis.. enna panna.. so sad.. ellam vidhi.. 😔😔 apram yaro orange army mela kannu potanga.. athan.. orutharaiyum kaanom..
  8. Phoenix

Oru chinna korikkai

Welcome to Tamilchatz..💐
  9. Phoenix

Oru chinna korikkai

Hmkm... Nan varen.. nee than kaanum babe 😔😔
  10. Phoenix

Oru chinna korikkai

Ada ponga admin ji.. unga logic ku oru alave illaya.. oru kozhanthai pillai evlo azhaga missing nu feel pandra.. 🙄🙄
  11. Phoenix

Oru chinna korikkai

Nan vara neram yarum irukurathu illa da.. ipdi aalaaluku oru neram vantha apdi than.. 😔😔
  12. Phoenix

குறிஞ்சி பாட்டு - தினம் ஒரு மலர் - 70

இந்த வெள்ளை பூவை பார்த்தால் தாத்தா பூ நினைவுக்கு வருகிறது. ஆமா சகி, அந்த சிவப்பு நிறத்தில் இருப்பது எது? காயா கணியா? பெர்ரி பழங்களை கொண்டிருக்கிறது அதன் தோற்றம் 🤔🤔
  13. Phoenix

Ponni Nadhi நஞ்சைகளே புஞ்சைகளே

தமிழரின் வழிபாட்டு முறையும் இந்து மத வழிபாட்டு முறையும் வேறு வேறு என்று தானே நானும் கூறினேன்?? 🤔🤔 நீங்கள் புராணங்களை பற்றித்தான் கூறுகிறீர்கள். அத்தனையும் கட்டுக்கதை தான் என்பதில் எனக்கும் மாற்று கருத்து இல்லை.. விநாயகர் என்பது ஆசீவக கடவுள் என்று நம்புபவர்கள் இன்றும் உண்டு. அருக மதம் என்று...
  14. Phoenix

Ponni Nadhi நஞ்சைகளே புஞ்சைகளே

இறை வழிபாடு என்பதை இன்றிருக்கும் சடங்குகளை மட்டும் வைத்து மதிப்பிட முடியாது. நீங்கள் குறிப்பிட்ட கீழடி நாகரிகத்தின் போது கூட பாண்டியர்கள் அங்கே ஆட்சி செய்திருக்கின்றனர். இதற்கான இலக்கிய சான்றுகளும் வரலாற்று சான்றுகளும் இருக்கின்றனவே! கொற்கை, ஆதிச்சநல்லூர், கொடுமணல் அகழாய்வுகள் கூட பரந்துபட்ட...